Loading...
Skip to main content

Bảng tổng sắp huy chương Hội thao Tòa án nhân dân lần thứ IV-2022

(12/09/2022 15:07)

Hội thao Tòa án nhân dân lần thứ IV-2022 đã kết thúc thành công tốt đẹp. Ban Tổ chức đã trao 17 giải Nhất; 17 giải Nhì; 30 giải Ba. Đặc biệt, vinh danh 01 giải Nhất toàn đoàn đối với Cụm IV; 01 giải Nhì toàn đoàn đối với Cụm V và 01 giải Ba toàn đoàn đối với Cụm III.

Đoàn thể thao Cụm IV gồm Tòa án nhân dân các tỉnh TP. Hồ Chí Minh, Bình Dương, Bình Phước, Tây Ninh và Tòa án nhân dân cấp cao tại TP. Hồ Chí Minh đã xuất sắc giành 05 huy chương Vàng, 01 huy chương Bạc, 04 huy chương Đồng, dẫn đầu bảng tổng sắp huy chương.

image

Một trận thi đấu của nội dung chung kết kéo co

Ngày thi đấu cuối cùng (11/9) đã diễn ra các nội dung chung kết của các môn Kéo co, Bóng đá, Bóng bàn. Đội Kéo có Tòa án tỉnh Bình Dương đã xuất sắc vượt qua đội Tòa án tỉnh Quảng Ninh để dành ngôi vô địch, đóng góp một huy chương Vàng quý báu vào thành tích nhất đoàn toàn của Cụm IV. Ở trận chung kết bóng đá, nội dung được mong chờ nhất của Hội thao, trận đấu đã diễn ra hấp dẫn, kịch tính đến phút cuối cùng, trận đấu chỉ được định đoạt bằng bàn thắng ấn định tỷ số 2-1 ở phút thứ 39 (thời gian thi đấu chính thức là 40 phút) mang về chức vô địch cho đội Quảng Nam (Cụm IV).

image

Đội bóng đá Tòa án nhân dân tỉnh Quảng Nam giành chức vô địch

Môn Bóng bàn diễn ra các trận đấu cuối của nội dung đôi Nữ vòng tròn tính điểm, kết quả cặp đôi Lê Thủy Thủy-Trần Nguyên Hà (Thành phố Hồ Chí Minh-Cụm V) đạt huy chương Vàng, các Huy chương Bạc, Đồng lần lượt thuộc về các cặp đôi Lương Ngọc Trâm-Lê Thị Việt Hà (Cụm VI), Nguyễn Hạnh Nguyên-Huỳnh Việt Hằng (Cụm V) và Lê Thúy Phượng-Nguyễn Thị Thu Hiếu (Khánh Hòa-Cụm III).

Tổng hợp thành tích các môn thi đấu của Hội thao Tòa án nhân dân lần thứ IV-2022:

MÔN CẦU LÔNG

ĐƠN NAM

NHẤT:  Nguyễn Đình Phúc (Quảng Ngãi – Cụm 3)

NHÌ:  Phạm Đình Toàn (Yên Bái – Cụm 2)

BA:  Hoang Anh Quyền – Quảng Ninh

BA:  Trần Thanh Bình (TP. HCM – Cụm 4)

ĐƠN NỮ

NHẤT:  Phạm Thị Mai (Ban Thanh Tra – Cụm 6)

NHÌ:  Võ Thị Kiều Oanh (Thừa Thiên Huế - Cụm 3)

BA:  Nguyễn Thị Thanh Nga (Bình Phước-Cụm IV)

BA:  Hoàng Phạm Hoa Cúc – Quảng Ninh

ĐÔI NAM

NHẤT:  Phạm Mạnh Hùng - Lành Văn Huế (Lạng Sơn - Cụm 2)

NHÌ:  Trinh Văn Trung - Trần Đình Tú (Thanh Hóa - Cụm 1)

BA:  Nguyễn Xuân Kỳ - Đinh Minh Lượng (Tòa án Quân sự -Cụm 8)

BA:  Nguyễn Quang Huy - Lý Văn Thái (Quảng Ninh)

ĐÔI NỮ

NHẤT:  Nguyễn Thị Thu Hiền - Nguyễn Kim Anh (Điện Biên - Cụm 2)

NHÌ:  Nguyễn Thị Kim Hằng - Phạm Thị Hương (Thái Bình - Cụm 1)

BA:  Trần Thị Mai Hương - Nguyễn Thị Tuyết - (Quảng Ninh)

BA:  Phạm Thị Mai - Phạm Thị Phương (Cụm 6)

ĐÔI NAM NỮ

NHẤT:  Nguyễn Bảy Nhuận - Nguyễn Thị Bích Thủy (Khánh Hòa - Cụm 3)

NHÌ:  Nguyễn Văn Tiến - Nguyễn Thị May (Hải Dương - Cụm 1)

BA:  Phạm Thị Phương - Phạm Quang Khánh (Cụm 6)

BA:  Hoàng Anh Quyền - Lê Thị Thu (Quảng Ninh)

MÔN TENNIS

ĐƠN NAM

NHẤT:  Giáp Mạnh Huy (TAND cấp cao tại TP.HCM - Cụm 4)

NHÌ:  Nguyễn Mạnh Toàn (Thái Nguyên - Cụm 2)

BA:  Nguyễn Văn Định (TAQS - Cụm 8)

BA:  Nguyễn Tiến Dũng - Quảng Ninh

ĐƠN NỮ

NHẤT:  Chu Thị Thu Hà (Bình Phước - Cụm 4)

NHÌ:  Vũ Thị Thanh Phương - Quảng Ninh

BA:  Đỗ Thị Thanh Huệ - Quảng Ninh

ĐÔI NAM

NHẤT:  Phùng Thanh Hải - Nguyễn Ngọc Hiếu (TP.HCM - Cụm 4)

NHÌ:  Lại Hiệp Phong - Trần Văn Đức (An Giang - Cụm 5)

BA:  Nguyễn Văn Định - Nguyễn Văn Giáp (TAQS - Cụm 8)

BA:  Mạnh Xuân Hải - Nguyễn Đình Lâm (Hà Nam - Cụm 1)

ĐÔI NỮ

NHẤT:  Huỳnh Thị Kiều Duyên - Lý Thị Thúy Quỳnh (Vĩnh Long - Cụm 5)

NHÌ:  Trần Thị Thanh Hương - Bùi Thị Ân (Khánh Hòa - Cụm 3)

ĐÔI NAM NỮ

NHẤT:  Nguyễn Thế Hiệp - Nguyễn Thị Ngọc Tuyết (Vĩnh Long - Cụm 5)

NHÌ:  Nguyễn Hữu Đăng Thanh - Võ Thị Trầm (Khánh Hòa - Cụm 3)

BA:  Đỗ Văn Thinh - Võ Thị Hồng Mai (Tây Ninh - Cụm 4)

MÔN BÓNG BÀN

ĐƠN NAM

NHẤT:  Phạm Hải Sơn - Cà Mau - Cụm 5

NHÌ:  Đinh Thế Thịnh - Hải Dương - Cụm 1

BA:  Đinh Đức Nam - Báo Công lý - Cụm 6

BA:  Nguyễn Sơn Tùng - Tuyên Quang - Cụm 2

ĐƠN NỮ

NHẤT:  Trần Thùy Dung (Hải Dương - Cụm 1)

NHÌ:  Nguyễn Thị Minh Nguyệt (Gia Lai - Cụm 3)

BA:  Hoàng Thị Bích Nhị (TAQS - Cụm 8)

BA:  Thị Thu Trang (Tây Ninh - Cụm 4)

ĐÔI NAM

NHẤT:  Diệp Chí Nguyện - Phạm Hải Sơn (Cà Mau - Cụm 5)

NHÌ:  Nguyễn Ngọc Phương - Hà Duy Cường (Yên Bái - Cụm 2)

BA:  Bùi Quang Năng - Trần Quang Dũng (Hà Tĩnh - Cụm 1)

BA:  Phạm Thanh Bình - Nguyễn Quang Hạnh (TAQS - Cụm 8)

ĐÔI NỮ

NHẤT:  Lê Thu Thủy - Trần Nguyên Hà (TP.HCM – Cụm 4)

NHÌ:  Lương Ngọc Trâm - Lê Thị Việt Hà (Cục Kế hoạch Tối Cao - Cụm 6)

BA:  Nguyễn Hạnh Nguyên - Huỳnh Việt Hằng (Cụm 5)

BA:  Lê Thuý Phượng - Nguyễn Thị Thu Hiếu (Khánh Hòa - Cụm 3)

ĐÔI NAM NỮ

NHẤT:  Hoàng Thị Bích Nhị - Nguyễn Thiện Phán (TAQS -Cụm 8)

NHÌ:  Bùi Thành Trung - Lê Thu Thủy (TP.HCM - Cụm 4)

BA:  Đinh Đức Nam - Lương Ngọc Trâm (TANDTC - Cụm 6)

BA:  Nguyễn Thiện Phán - Trần Thùy Dung (Hải Dương - Cụm 1)

MÔN KÉO CO

NHẤT:  Bình Dương - Cụm 4

NHÌ:  Quảng Ninh

BA:  ĐắK LắK - Cụm 3

BA:  TANDTC - Cụm 6

MÔN BÓNG ĐÁ

NHẤT:  TAND tỉnh Quảng Nam – Cụm 3

NHÌ:  TAND tỉnh Lạng Sơn Cụm 2

BA:  TAND tỉnh Quảng Ninh

BA:  TAND tỉnh Đồng Tháp – Cụm 5

Giải Phong cách: TANDTC - Cụm 6

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất : Phạm Phú Chương Nhật: Quảng Nam - 07 bàn

Thủ môn xuất sắc nhất: Đào Quang Trung - Lạng sơn

Cầu thủ xuất sắc nhất: Nguyễn Mai Hòa Nam - Quảng Nam

GIẢI TOÀN ĐOÀN

NHẤT:  CỤM 4 (5HCV - 1HCB - 4HCĐ)

NHÌ:  CỤM 5(4HCV-1HCB-2HCĐ)

BA:  CỤM 3 (3HCV - 4HCB - 2HCĐ)

Nguyên Anh


Ý kiến bạn đọc

0 Bình luận

Ý kiến bình luận

Đổi mã xác nhận

Các tin khác

Lượt xem: 2237
cdscv